Sau hai ngày thi đấu tranh tài kết quả đội nữ Công đoàn cơ sở liên cơ quan Viện kiểm sát, Tòa án, Thanh tra - Tư pháp đã xuất sắc đạt giải Nhất, đội nam đạt giải Nhì. Kết thúc giải đấu Ban Tổ chức đã chọn cả hai đội để tham gia giải bóng chuyền hơi do Liên đoàn Lao động huyện tổ chức.
Đồng chí Hoàng Văn Thịnh - Uỷ viên Ban Chấp hành, Chủ tịch Liên đoàn Lao động huyện Bình Gia trao giải Nhất cho đội nữ
Đồng chí Hoàng Văn Thắng - Chủ tịch Công đoàn cơ sở Huyện uỷ, Trưởng Cụm thi đua số 1 trao giải Nhì cho đội Nam
Việc tổ chức giải thể thao đã góp phần động viên, cổ vũ các đoàn viên trong Cụm thi đua số 1 phát huy tinh thần đoàn kết, sự sẻ chia, ra sức thi đua phấn đấu hoàn thành tốt nhiệm vụ đã đề ra. Đồng thời tạo không khí vui tươi, phấn khởi, nâng cao sức khỏe và phong trào tập luyện thể dục thể thao nói chung./.
Hoàng Kim Thái - VKSND huyện Bình Gia